• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

SPB Mobile Shell v3.7.537 giao diện cho dế

ShenTran

Phần mềm quen thuộc nên ko giới thiệu nữa
xem chi tiết của jackpham ở bên NÀY

SPB Mobile Shell - một thế hệ mới của giao diện người dùng cho điện thoại thông minh của bạn!

Phiên bản: 3.7.537
Nhà phát hành: SPB Software
Ngôn ngữ: Tiếng Anh / Tiếng Nga
Hệ điều hành: Symbian OS 9,4

Thay đổi:

-Cải thiện chế độ toàn màn hình. màn hình hiển thị tất cả các biểu tượng. Không thực hiện: các biểu tượng phân biệt đối với EDGE và 3G.
-Làm lại thẻ liên lạc. Bây giờ bạn có thể chọn các hành động cho mỗi số (cuộc gọi, gửi tin nhắn, cuộc gọi video, vv)
-Bạn có thể xóa hình ảnh từ một số điện thoại trong danh bạ
-lựa chọn các loại hình ảnh Trong thư viện các hình ảnh

DOWNLOAD
Mã:
http://www.mediafire.com/?cah8td6um4t57ix

Chỉnh sửa cuối:
Bác nào test thử và cho ý kiến để AE còn dùng xem phiên bản mới này nó thế nào?

Cái này dùng rất hay nhưng mod hơi rắc rối, Bác nào có mod đẹp up lên cho anh em với nhé :D

hàng này là bác lấy từ đâu vậy? trên web của spb mới có 3.5.5 thôi, mà cái này cũng chẳng khác gì cái 3.7.498 cả

hàng này là bác lấy từ đâu vậy? trên web của spb mới có 3.5.5 thôi, mà cái này cũng chẳng khác gì cái 3.7.498 cả

test chưa mà bảo không khác gì vậy bạn .bản này có thêm mấy chức năng đó .

đã test xem version này fix được lỗi dải trắng cuối mà hình khi xoay ngang không -->> very good
...

Chỉnh sửa cuối:
So với phiên bản 498 thì phần pin sóng của bản này đã được cải thiện nhiều, nhìn đẹp và pro hơn! Các hiển thị khác như âm báo, 3G... đều nhìn rất đẹp! Phần danh bạ khi bấm vào sẽ có lựa chọn gọi và 1 lựa chọn khác mở ra 1 của sổ để lựa chọn các chức năng như: Gọi, nhắn SMS, MMS, video call...

Chỉnh sửa cuối:
hix bác nào chỉ em làm mất cái đồng hồ số phía trên với, 2 đồng hồ nhìn tức mắt quá :(

Android FroYo Skin for SPB Mobile Shell

Install Instruction :
Copy All .dat File To E:/others/spbshell/

DOWNLOAD
Mã:
http://www.mediafire.com/?cxcj0uoj5a5jh06

Bản này có cần chỉnh sửa file qa_layout để sử dụng được mod của bản 498 ko bạn?

Sao down về ko cài được nhỉ kể cả bản VH của KienVP mặc dù máy đã hack. Sign rồi vẫn không được.

ker ra mà xóa được cái giờ trên thanh trên cùng thì ngon, đợi bản tiếp theo vậy

không cài được giao diên như trên

Android FroYo Skin for SPB Mobile Shell

Install Instruction :
Copy All .dat File To E:/others/spbshell/

DOWNLOAD
Mã:
http://www.mediafire.com/?cxcj0uoj5a5jh06

mình đã chép vô như bạn nói, khởi dộng lại mà chẳng thấy giao diện như vậy? bạn có thể nói rỏ hơn không? , cảm ơn baạn

Back